Chương 5: lần thứ nhất cùng giáo hoa qua đêm
Lâm Thiển Thiển
Quả thực là già mồm.
“Chờ lấy.”
Tần Phong không nhiều nói nhảm, quay người đi hướng thực phẩm khu.
Hắn tại trên kệ hàng quét sạch một vòng, ôm trở về đến bảy, tám hộp Tự Nhiệt Hỏa Oa, lại tìm đến một cái Oden dùng lớn inox thùng.
“Xoẹt xẹt ——”
Hắn thuần thục mở ra nồi lẩu đóng gói, đem bên trong phát nhiệt bao hết thảy lấy ra, một mạch ném vào inox thùng tường kép bên trong, sau đó đổ vào chút ít nước.
Vôi sống gặp nước, trong nháy mắt sôi trào.
Nhiệt độ cao hơi nước thông qua tường kép, bắt đầu làm nóng trong thùng nửa thùng nước lọc.
Một bộ này thao tác nước chảy mây trôi, thấy Lâm Thiển Thiển trợn mắt hốc mồm.
“Đây là...... Vật lý học Thánh Kiếm?” nàng vô ý thức đậu đen rau muống một câu.
“Cái này gọi người dân lao động trí tuệ.” Tần Phong phủi tay bên trên vôi phấn, “Mặc dù đốt không ra, nhưng nóng bỏng hay là không có vấn đề. Ta lại cho ngươi tìm bình Cường Sinh hài nhi sữa tắm, món đồ kia không cần làm sao xông, tẩy xong còn hương.”
Mấy phút đồng hồ sau, nhiệt khí bốc lên.
Tần Phong dùng mấy cái cao lớn kệ hàng làm thành một cái giản dị hình tam giác không gian, thậm chí thân mật trên mặt đất trải mấy tầng đè ép thùng giấy chống trơn.
“Cái này phục vụ, khách sạn năm sao bất quá cũng như vậy đi?”
Tần Phong chỉ chỉ cái kia bốc hơi nóng “Phòng tắm”
“Đi thôi, Lâm đại tiểu thư, ngươi có thể ở bên trong tắm rửa.”
Lâm Thiển Thiển nhìn xem cái kia đơn sơ lại ấm áp nơi hẻo lánh, mũi đột nhiên có chút chua.
Tại cái này sụp đổ trong thế giới, một thùng này nước nóng, so trước kia nhận được tất cả túi xách hàng hiệu đều trân quý hơn.
“Tạ ơn. Không cho phép nhìn lén.”
Nàng thấp giọng nói ra, ôm Tần Phong ném cho nàng mới khăn mặt cùng đồ rửa mặt, chui vào kệ hàng phía sau.
Rất nhanh, tí tách tí tách tiếng nước vang lên.
Trong cửa hàng giá rẻ rất an tĩnh.
Phía ngoài mưa gió ngừng, đàn chó hoang tựa hồ cũng đi nơi khác kiếm ăn, toàn bộ thế giới yên tĩnh như chết, chỉ có liêu nhân này tiếng nước tại Tần Phong bên tai quanh quẩn.
Kệ hàng cũng không kín.
Ánh nến chập chờn, đem Lâm Thiển Thiển thân ảnh bắn ra tại kệ hàng cái khác trên vách tường.
Đó là một đạo uyển chuyển đến cực điểm ánh kéo.
Đường cong lả lướt, chập trùng tinh tế.
Nàng giơ cánh tay lên lau chùi thân thể động tác, giống như là một trận im ắng kịch đèn chiếu, thấy Tần Phong yết hầu phát khô.
“Phi lễ chớ nhìn, phi lễ chớ nhìn......”
Tần Phong ngoài miệng lẩm bẩm, ánh mắt lại rất thành thật không có dịch chuyển khỏi nửa phần.
Đây chính là Mộng Cảnh Phó Bản, ta là người chơi, nhìn hai mắt thế nào? Ngươi một cái NPC, không liếc không nhìn, không phạm pháp!
Sau hai mươi phút.
Tiếng nước ngừng.
Lâm Thiển Thiển đi ra.
Tần Phong cảm giác hai mắt tỏa sáng.
Nàng đổi lại một kiện Tần Phong tìm đến rộng thùng thình áo sơ mi trắng ——
Đó là cửa hàng giá rẻ nhân viên cửa hàng dự bị công phục, vạt áo vừa vặn che khuất đùi, hai đầu trực tiếp chân thon dài tại dưới ánh nến được không chói mắt.
Ướt nhẹp tóc dài rối tung ở đầu vai, lọn tóc chảy xuống giọt nước.
Trên mặt bị nhiệt khí hấp hơi phấn nhào nhào, giống một viên chín muồi cây đào mật.
Cái kia cỗ hài nhi sữa tắm mùi sữa thơm, hỗn hợp có trên người nàng nguyên bản mùi thơm, trong nháy mắt lấp kín cái này không gian thu hẹp.
“Nhìn cái gì vậy......” Lâm Thiển Thiển chú ý tới Tần Phong trực câu câu ánh mắt, mặt càng đỏ hơn, vô ý thức giật giật áo sơmi vạt áo.
“Nhìn mỹ nữ a, cái này lại không thu phí.”
Tần Phong nhún nhún vai, vỗ vỗ bên người thùng giấy, “Tới ngồi, tóc không làm đừng ngủ cảm giác, dễ dàng đau đầu.”
Lâm Thiển Thiển do dự một chút, hay là ngoan ngoãn đi tới, tại bên cạnh hắn ngồi xuống.
Giữa hai người cách một chi thiêu đốt ngọn nến.
Ánh nến nhảy lên, tỏa ra hai tấm khuôn mặt trẻ tuổi.
Không có điện thoại, không có internet, không có video ngắn.
Loại này thuần túy an tĩnh, để cho hai người đều có chút không thích ứng.
“Tâm sự?” Tần Phong phá vỡ trầm mặc, “Dù sao nhàn rỗi cũng là nhàn rỗi, nói một chút chuyện xưa của ngươi? Giáo hoa bình thường đều làm gì? Có phải hay không mỗi ngày đều tại cự tuyệt người khác thổ lộ?”
Lâm Thiển Thiển ôm đầu gối, nhìn xem ánh nến ngẩn người, cười khổ một tiếng: “Nào có khoa trương như vậy. Kỳ thật ta rất nhàm chán.”
“Nhàm chán?”
“Ân. Từ nhỏ luyện múa, luyện đàn, học lễ nghi. Mẹ ta quản ta rất nghiêm, yêu đương đều không có nói qua.” Lâm Thiển Thiển nghiêng đầu, nhìn xem Tần Phong, “Ngươi đây? Ngươi nhìn xem...... Không giống như là cái học sinh bình thường.”
Vừa rồi giết chó lúc ngoan lệ, xử lý vết thương lúc tỉnh táo, còn có cái này đầy đầu sinh tồn tao thao tác.
Thấy thế nào đều không giống như là cái sẽ chỉ học vẹt sinh viên.
Tần Phong về sau hướng lên, hai tay gối lên sau đầu, ánh mắt có chút phiêu hốt: “Ta? Ta là trên núi lớn lên con hoang.”
“Khi còn bé không có quy củ nhiều như vậy. Mùa hè liền cởi truồng tại trong sông mò cá, mùa đông liền theo trong thôn thợ săn lên núi gài bẫy.”
“Ta gặp qua so vừa rồi con chó kia còn lớn hơn lợn rừng, răng nanh dài như vậy.” Tần Phong khoa tay một chút, “Khi đó ta liền học được, tại dã ngoại, ngươi hoặc là so với nó hung ác, hoặc là liền biến thành nó phân và nước tiểu.”
“Về sau thi lên đại học tiến vào thành, mới học được đi giày phải có bộ dáng, nói chuyện yêu cầu văn minh.”
Tần Phong nhếch miệng lên một vòng tự giễu cười, “Không nghĩ tới, một giấc này tỉnh lại, thế giới lại biến trở về rừng rậm nguyên thủy. Xem ra ta thân bản sự này, hay là không có phí công học.”
Lâm Thiển Thiển nghe đến mê mẩn.
Núi lớn, dã thú, dòng sông, tự do.
Đó là nàng chưa bao giờ tiếp xúc qua thế giới.
“Thật tốt.” nàng nhẹ nói, “Nghe so với ta sinh hoạt có ý tứ nhiều.”
“Cái kia đổi lấy ngươi giảng.” Tần Phong ngáp một cái, “Nói một chút nữ sinh các ngươi thế giới, ta cũng tò mò.”
“Nữ sinh thế giới a......” Lâm Thiển Thiển nghĩ nghĩ, mắt sáng rực lên
“Vậy liền nói một chút trang điểm đi! Ngươi biết cái gì là cao quang, cái gì là bóng ma sao? Còn có son môi tông màu, chém nam sắc cùng dì sắc khác nhau......”
Nàng bắt đầu thao thao bất tuyệt.
Từ phấn lót dịch tông màu giảng đến nhãn ảnh choáng nhiễm, từ tu cho thủ pháp giảng đến định trang tầm quan trọng.
Nói có nữ sinh mặc kệ làn da nhiều kém, nàng cho bôi một tầng phấn thật dày đáy, vẽ lên nhãn tuyến, lông mày, vẽ mắt hai mí, sửu nữ có thể biến thành đại mỹ nữ.
Tựa hồ chỉ có đang đàm luận những này thời điểm, nàng mới có thể ngắn ngủi quên bên ngoài cái kia ăn người thế giới, tìm về một chút đã từng làm “Lâm Thiển Thiển” thực cảm giác.
Tần Phong ngay từ đầu còn nghe được say sưa ngon lành, ngẫu nhiên nói chêm chọc cười hai câu.
Nhưng rất nhanh, những cái kia trang điểm thuật ngữ chuyên nghiệp tựa như bài hát ru con một dạng, để mí mắt của hắn càng ngày càng nặng.
“...... Sau đó chính là má đỏ, muốn đánh tại cơ may bên trên, dạng này lộ ra khí sắc tốt......”
Thanh âm càng ngày càng xa.
Tần Phong đầu từng điểm từng điểm, rốt cục nhịn không được, thân thể nghiêng một cái.
Lâm Thiển Thiển chính giảng đến cao hứng, đột nhiên cảm giác bả vai trầm xuống.
Nàng quay đầu.
Tần Phong tựa ở trên vai của nàng, hô hấp đều đều, đã ngủ.
Tấm kia góc cạnh rõ ràng trên khuôn mặt, thiếu đi mấy phần ngày thường bất cần đời, nhiều hơn mấy phần mỏi mệt.
Lâm Thiển Thiển trái tim bỗng nhiên nhảy lọt vỗ.
Nàng không có đẩy hắn ra.
Ngược lại cẩn thận từng li từng tí điều chỉnh một chút tư thế, để hắn sát lại thoải mái hơn chút.
Ánh nến đốt hết một nửa, dầu sáp thuận nến thân chậm rãi chảy xuống, ngưng kết thành nước mắt.
Không biết qua bao lâu, Lâm Thiển Thiển cũng bối rối dâng lên.
Nàng nghiêng đầu một cái, thuận thế rót vào Tần Phong trong ngực.
Nam sinh lồng ngực ấm áp kiên cố, mang theo một cỗ nhàn nhạt mùi mồ hôi cùng Phì Tạo Hương, đó là làm cho lòng người an hương vị.
Tần Phong trong mơ mơ màng màng cảm giác trong ngực có thêm một cái mềm nhũn đồ vật..